04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

15
0
0

SUZI

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Yêu HP, ôm hôn HP thôi à??? thế ai bế con trai cho mà ngồi ăn chân gà hở....:))
Biết ngay kiểu gì cũng có thông tin phản hồi ngay =))

15
0
0

SUZI

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Ối MR BUA ơi, giờ là 11h33 phút: SUZI, 291179, April, bachan910, BB&C, Bryanthien, childlike mother, hamy2k5, huyenlinh, Khai Tâm, letuanninh, Mẹ Chip Tom Bi, Mẹ tiểu xu, mecontitmit, MeoGiaHp, MinhMinh, namgiang, poohnkitty_vn, Thảo sông Hoài, tho2006, Việt Hà. #:-S

164
0
0

namgiang

Hí hí, lại cũng muốn à???

Lần sau đi đâu A.Minh không dám đưa vợ đi đâu nhỉ, vì đâu có được ôm chặt mà chỉ dám lỏng thôi /:)
Mà bà xã anh M trẻ thế, cứ như kém tận 1 giáp ý

431
0
0

letuanninh

ÔI THẬT THẤT LỄ.....! ANH YIU EM NHIỀU LẮM ..!XIN CẢM ƠN EM QUẢ THỰC KO CÓ EM CÓ LẼ ANH CHẾT VÌ ĐÓI MẤT...!CON TRAI CỦA ANH CŨNG XIN CẢM ƠN EM....!QUA ÁNH MẮT CỦA CON MÌNH CŨNG HIỂU RẰNG NGOÀI MẸ RA NÓ YÊU EM NHẤT.....!:x:x:x:x:x:x:x

431
0
0

letuanninh

Hí hí, lại cũng muốn à???

Lần sau đi đâu A.Minh không dám đưa vợ đi đâu nhỉ, vì đâu có được ôm chặt mà chỉ dám lỏng thôi /:)
Mà bà xã anh M trẻ thế, cứ như kém tận 1 giáp ý
ÔI KO ĐƯỢC RỒI..!bx hôm qua về vui lắm và yêu anh nhiều lắm ...!và nói với anh một câu rất trìu mến
mà bx bảo học được ở mẹ thuyvuong..!rằng :lần sau anh đi đâu là em đi theo đó quyết ko bỏ mục tiêu
trong mọi trường hợp..!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D(thế thì còn làm ăn gì..!():x:x:x

535
0
0

MeoGiaHp

ÔI KO ĐƯỢC RỒI..!bx hôm qua về vui lắm và yêu anh nhiều lắm ...!và nói với anh một câu rất trìu mến
mà bx bảo học được ở mẹ thuyvuong..!rằng :lần sau anh đi đâu là em đi theo đó quyết ko bỏ mục tiêu
hơ hơ, có người đang lăn tăn, áy náy vì chót đưa vợ đi kìa :D:D:D:D:D

384
0
16

tho2006

Member

Chẹp, đã không được ăn còn cứ mang ra dứ :)
Gửi cho chị đi, tâm hồn ăn uống đang trỗi dậy + sự nhịn từ sáng tới giờ, ảnh thì chờ mãi không thấy, lại toàn ảnh bánh, càng thèm ;)
Cái chị này, tại chị đấy, lúc em mua hàng, lấy 01 hộp bánh rán cho chị, 01 túi bòn bon cho chị, thế mà chẳng thấy nhiệt tình mời em về nhà, em thì lại ko dám xuống Tb vì sợ chị vất vả ra đón, mang về đến nhà, chị kịp tống tất cả vào tủ lạnh và phi xe về quê với con, chiều hôm qua mới ra thì .... hết cả. Bòn bon hôm nay phải mang đến cơ quan nhờ mọi người ăn hộ, vì cún nhà em ko ăn, ông bà ngoại thì bị dị ứng. May mà đi off về, lúc trên xe đói quá kịp tống cả một hộp bánh rán vào dạ dày ko thì chẳng biết mùi vị ra sao nữa. Chuyến trở về của em sau buổi off cũng bão táp ra trò đấy ạ.

431
0
0

letuanninh

càng chờ cáng mất hút......!
letuanninh, 291179, Me Thosoc, Mr_Ech, tho2006, Tuấn Tú Thư Trà
sự háo hức giảm dần..!:x

121
0
0

Hoài Vũ

@ letuanninh: quả là khâm phục tài MC của bác! ;) Tiếc là em phải về sớm ko đc hầu rượu bác! Hẹn gặp lại bác một dịp gần nhất nhé! :D

1,904
0
36

291179

Active Member

càng chờ cáng mất hút......!
letuanninh, 291179, Me Thosoc, Mr_Ech, tho2006, Tuấn Tú Thư Trà
sự háo hức giảm dần..!:x
Letuanninh ơi
lần sau có vụ gì đi đâu hôm trước nhớ nhắc em mang máy ảnh nhá, kiểu này là dìm hàng đây mà, mình nhắc nhiều cho bị cúm hết lượt đê...:))

431
0
0

letuanninh

@ letuanninh: quả là khâm phục tài MC của bác! ;) Tiếc là em phải về sớm ko đc hầu rượu bác! Hẹn gặp lại bác một dịp gần nhất nhé! :D
ôi bạn ko ở lại uống rượu ngon lắm ....!chính lần sau mà có rượu bán đấu giá có lẽ phải bán ngày từ đầu
để có cơ hội uống say nhỉ ...!mà có say thì vào tông hát say tình mới hay được..!
mà công nhận giọng bạn tốt đấy ....!nghe bạn hát hay lắm ..!bạn sẽ là một cây văn nghệ hay khi mỗi lần off..!:x@};-@};-@};-@};-
sẽ có dịp anh em ta giao lưu cho say ngây ngất..!:-O:-O:-O:-O:-O

384
0
16

tho2006

Member

Anh ơi, em có một cái ảnh bà xã anh cực cool, anh hối lộ gì để em ko đưa lên CSTT đây ạ. (Hic, tội tống tiền phạt bao nhiêu năm tù ấy bà con nhỉ?)

431
0
0

letuanninh

Letuanninh ơi
lần sau có vụ gì đi đâu hôm trước nhớ nhắc em mang máy ảnh nhá, kiểu này là dìm hàng đây mà, mình nhắc nhiều cho bị cúm hết lượt đê...:))
ok trắc trắn lần sau sẽ có nhiều máy ảnh....!
291179 này bao giờ về làm tại nb báo mình biết nhé....!anh em ta gân nhau quá nhỉ..!:x

153
0
0

Việt Hà

Giời ơi sao mà lâu thế nhờ? Bác nì dìm hàng ghê quá :((

431
0
0

letuanninh

Anh ơi, em có một cái ảnh bà xã anh cực cool, anh hối lộ gì để em ko đưa lên CSTT đây ạ. (Hic, tội tống tiền phạt bao nhiêu năm tù ấy bà con nhỉ?)
em ơi tống tiền nhầm nhà rồi ....!nhà anh nghèo lắm ko khéo em đưa ảnh lên anh lại đòi tiền lại đấy..!
:)):)):)):)):))@};-@};-@};-:x:x:x:x

2,501
0
0

Haidang02

Cái chị này, tại chị đấy, lúc em mua hàng, lấy 01 hộp bánh rán cho chị, 01 túi bòn bon cho chị, thế mà chẳng thấy nhiệt tình mời em về nhà, em thì lại ko dám xuống Tb vì sợ chị vất vả ra đón, mang về đến nhà, chị kịp tống tất cả vào tủ lạnh và phi xe về quê với con, chiều hôm qua mới ra thì .... hết cả. Bòn bon hôm nay phải mang đến cơ quan nhờ mọi người ăn hộ, vì cún nhà em ko ăn, ông bà ngoại thì bị dị ứng. May mà đi off về, lúc trên xe đói quá kịp tống cả một hộp bánh rán vào dạ dày ko thì chẳng biết mùi vị ra sao nữa. Chuyến trở về của em sau buổi off cũng bão táp ra trò đấy ạ.
Chị lại sợ em mưa gió vất vả, có ý mua cho chị thì cứ về TB, cứ bắt chị đón chứ lại :x

384
0
16

tho2006

Member

em ơi tống tiền nhầm nhà rồi ....!nhà anh nghèo lắm ko khéo em đưa ảnh lên anh lại đòi tiền lại đấy..!
:)):)):)):)):))@};-@};-@};-:x:x:x:x
Ơ, bác chưa bàn bạc với bác gái mà đã dám phát biểu rồi, thế mà hôm nọ có người thẽ thọt với em: cô đừng đưa mẹ con cháu lên CSTT nhé. Bác về hội ý lại rồi báo em một tiếng nhể.

431
0
0

letuanninh

Ơ, bác chưa bàn bạc với bác gái mà đã dám phát biểu rồi, thế mà hôm nọ có người thẽ thọt với em: cô đừng đưa mẹ con cháu lên CSTT nhé. Bác về hội ý lại rồi báo em một tiếng nhể.
anh biết ....!anh cũng đoán được...!;)
có lẽ có nhiều người còn mơ ước có được nhưng phút giây như thế...!
cho nên anh thấy bình thường thôi mà em .....!mà đẹp thì sao lại sợ ...!
chỉ xấu mới sợ thôi....!anh luôn tự hào về vợ và con anh...!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x