04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Tiếc quá, con em nhỏ nên chưa tham gia off với mọi người được. Hic, chị Chiptombi ơi, năm sau lại tổ chức chị nhé, để em còn được tham gia với. :x

Nghe nói bánh của tổ bánh HN chúng mình bán không đủ, em mừng quá. Mấy chị em cứ đang lo với nhau là làm nhiều sợ không ai mua, ế thì mang về chia nhau. Thật không ngờ. Cám ơn tấm lòng của tất cả các bố, các mẹ. Cám ơn chị Aslan về chiếc bánh đấu giá nữa. :-*:-*:-* Dù không được chứng kiến tận mắt, nhưng qua lời các anh chị kể, em cảm nhận được những giây phút đó xúc động đến mức nào. Lại tiếc :((

Bao giờ có bánh rán HP thế ạ? Chúng em không đi được mà cũng không có quà HP là không chịu đâu nhé, cứ phải ăn bánh ngó thế này buồn quá. Bắt đền các chị đấy nhé :p

Lại chờ ảnh vậy, hic.

199
0
0

huyenlinh

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Hôm đó mỗi ai đó được ôm tạm biệt tất cả các em Hải Phòng.....>:D<>:D<
Anh về có khai báo với vợ không ....;););):>B-)
Em nghe "đồn" ngày mai mới được ảnh......
Các bác cố đợi vậy ...............:(:)(:)((

431
0
0

letuanninh

ôm thôi chứ có gi đâu mà khai báo hả em.....!
chỉ tiếc sợ mọi người đợi lâu nên vội vàng còn không anh sẽ ở lại với BIỂN luôn..!:x:x:x:x:x:x:x:x
với nhưng thiếu nữ HP xinh như hoa và đầy quyễn rũ như huyenlinh thi làm sao mà ko ở lạichuwss..!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ui, đợi lâu quá rồi huyenlinh ạ. Mọi người nhờ huyenlinh đại diện cổ động, thúc giục, đe dọa nhiều vào để phóng sự ảnh sớm ra lò nhé. :p

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

ôm thôi chứ có gi đâu mà khai báo hả em.....!
chỉ tiếc sợ mọi người đợi lâu nên vội vàng còn không anh sẽ ở lại với BIỂN luôn..!:x:x:x:x:x:x:x:x

Anh letuanninh ới ời, hình như "ai đó" không phải là anh đâu mừ! Chứ vợ anh ở đó rùi đâu cần về khai báo làm chi. :D

101
0
0

su yeu

cho em ngoài lề tí , anh tuanninh ơi anh bi chi Cáo nói xấu bên Chuyện bịa như thật kìa =))=))

431
0
0

letuanninh

Anh letuanninh ới ời, hình như "ai đó" không phải là anh đâu mừ! Chứ vợ anh ở đó rùi đâu cần về khai báo làm chi. :D
à cái này anh biết ...!duy nhất chỉ có một người được diễm phúc ôm trọn hp trong vòng tay yêu thương..!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

1,904
0
36

291179

Active Member

à cái này anh biết ...!duy nhất chỉ có một người được diễm phúc ôm trọn hp trong vòng tay yêu thương..!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Ai đới bác ơi ???

431
0
0

letuanninh

cho em ngoài lề tí , anh tuanninh ơi anh bi chi Cáo nói xấu bên Chuyện bịa như thật kìa =))=))
ôi thôi ...!nhưng nếu nêu tên anh bên truyện thật như bịa thi anh .>:)>:)>:)>:).....xử lý....!

101
0
0

su yeu

anh bừa xuất hiện rùi, hình đâu anh. Cho em xin tí, em thèm nhìn bình rượu cần của em quá :)

2,501
0
0

Haidang02

anh bừa xuất hiện rùi, hình đâu anh. Cho em xin tí, em thèm nhìn bình rượu cần của em quá :)
Su thèm gì cơ :-O, bình rượu của Bừa á :D

101
0
0

su yeu

Su thèm gì cơ :-O, bình rượu của Bừa á :D
chị ơi! ứ phải bình của anh bừa, bình rượu cần của em cơ :">

164
0
0

namgiang

Bừa xuất hiện hứa hẹn 1 phóng sự dành cho các khán giả cổ dài như cổ cò bắc ghế ngồi hóng suốt từ hôm qua đến giờ, nhanh lên anh ơi, chờ không được là em ngược đấy #:-S

2,651
0
0

Khai Tâm

Bừa xuất hiện hứa hẹn 1 phóng sự dành cho các khán giả cổ dài như cổ cò bắc ghế ngồi hóng suốt từ hôm qua đến giờ, nhanh lên anh ơi, chờ không được là em ngược đấy #:-S
Đảm bảo bác Đèn mà nghe thấy lại thành >:) >:) >:)

Em đi sang đọc Chuyện bịa như thật, đang hồi gay cấn mẹ Cáo vs. letuanninh. Ai thấy có ảnh ới em câu nhé :-*

24
0
0

cptu176

Lâu quá, lâu quá... Bừa ơi hay đi HP về ăn uông thế nào mà mắc bệnh *** bón rồi.:-O:-O

Cả ngày hôm nay nhiều việc mà cứ nhảy ra nhảy vào mãi ko thấy gì.

Thấy mọi người kể hay quá, tiếc hùi hụi vì ko thể đi được..:(:)((

610
0
0

MinhMinh

Sáng hôm nay tranh thủ mát trời N đi lấy chứng từ ở 1 số nơi, đi qua tòa nhà Khánh Hội N cứ ngoái nhìn theo mãi. Lạ thật đấy, tòa nhà ấy trước đây mỗi lần đi qua chẳng có ấn tượng gì, vậy mà giờ đây lại là một nơi để nhớ, cảm giác thấy thân quen lạ.
Ngày 4.7 qua rồi, trong N hiện nay là 1 cảm giác trống vắng, buồn, vui lẫn lộn... Thời gian vui nhất, hồi hộp, khấp khởi là thời gian 1 tuần chuẩn bị trước ngày off. Mỗi sáng thức dậy thấy hào hứng lắm, sắp đến ngày off rồi mà... Đến ngày off mọi sự mong ngóng, chờ đợi được giải toả, mọi cảm xúc dồn nén như vỡ òa ra thì sau ngày off lại là cảm giác lưu luyến và N thấy lòng mình trùng xuống khi nhớ tới bạn, tới em, tới mẹ HVA, tới mecontitmit... tới mọi người...
@ Bạn "cùng đàn..." của N :D: gặp bạn N vui lắm, nhưng N chẳng biết bộc lộ niềm vui ấy thế nào, N chỉ biết nắm tay bạn thật chặt, và cười với bạn thật tươi thôi. Những giọt nước mắt của bạn rơi xuống cũng là những giọt nước mắt của N, của các thành viên CSTT... N hiểu rằng khi đi trên con đường CSTT này, bạn phải khóc nhiều lắm, có lẽ nhiều hơn mọi TV chúng mình, nhưng N tin là mọi người hiểu bạn, ai đã hiểu thì sẽ hiểu và đồng cảm hơn, ai chưa hiểu thì sẽ hiểu... Cố gắng lên bạn của N nhé, bạn không đơn độc đâu, bên bạn có tất cả chúng mình. Dũng cảm và tự tin hơn nữa nhé, bạn thân yêu!:x
@ Em của chị: Chị tự hào về em lắm lắm em biết không! Chị tiếc là hôm ấy không có nhiều TV khác tham dự...Cách ứng xử tuyệt đẹp của em là một lời nhắc nhở: CSTT chúng mình hãy đoàn kết, thương yêu nhau... Càng ngày thì chị càng hiểu ra rằng tại sao box HP của chúng mình lại yêu quý em nhiều đến thế :-*:x
@ Các em Ngân Hà, TM'smum, mẹ Tít, Hamy2k5, huyenlinh, Hoài Vũ, MeogiaHP, NNT: Được chị CTB giao cho cái chức Trưởng ban văn nghệ thì thấy "oách" lắm (từ bé đến giừ chị chưa bao giờ được là "Trưởng" cái gì cả :D) và cũng camơrun lắm đấy! Chị cảm ơn các em nhiều lắm:x, nếu không có các em thì tiết mục tốp ca của chị chẳng bao giờ thành công cả. Chắc hắn các em còn nhớ hôm off trù bị, chị đi làm từ cảng về (trong bộ dạng của anh CN bốc vác nhỉ) chị đã nói: "các em cho chị xin một bài hát" không... chị nói đùa nhưng mà thật đấy. Lúc ấy có ai nghĩ rằng chúng mình lại hát hay và vui đến thế nhỉ! Hamy2k5 nói đúng đấy "tuổi nhỏ làm việc nhỏ", chị chẳng nhận mình "tuổi lớn làm việc lớn đâu" chỉ đồng ý với em: cố gắng làm tốt mọi việc trong khả năng mình có thể. Chị đã rất vui, chị thấy mình trẻ lại khi tham gia cùng các em đấy, biết không!
@ Các bạn CSTT và nửa kia của CSTT: là một người trực tiếp tham gia khâu tổ chức (em xin phép chị CTB cho em phát biểu tí nhá :D) N muốn nói lời cảm ơn tới tất cả các bạn :x vì chúng mình có tổ chức hoành tráng đến đâu, chu đáo đến đâu đi nữa mà thiếu các bạn thì cuộc off cũng không thể thành công như mong đợi được. Cảm ơn Bừa và Letuanninh đã cho chúng mình những giờ phút cười vô cùng sảng khoái (bằng mấy chục thang thuốc bổ ấy chứ). Lần sau off nhất định chúng mình sẽ hát song ca Bừa nhé!
@ Chị ơi! Đừng trách em vì chị là người cuối cùng em muốn nói (em thích thế mà :D), những lúc em buồn nhất chị luôn ở bên em vì thế trong trái tim em chỗ của chị sâu nhất, nên chị là người cuối cùng. Chị luôn và mãi là The Leader của chúng em chị nhé!:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Em đoán là anh Bừa đang cố post ảnh lên đây đấy! Vì em thấy anh í ở trong trang này suốt mà. Chả lẽ mạng lại có vấn đề??? :p

164
0
0

namgiang

Em đoán là anh Bừa đang cố post ảnh lên đây đấy! Vì em thấy anh í ở trong trang này suốt mà. Chả lẽ mạng lại có vấn đề??? :p
Không phải đâu em ạ, anh ý đang đọc từ đầu trang 1 xem có ai nói đẹp gì anh ý không để anh ý còn đưa ảnh lên xì đểu đấy, còn phóng sự chắc đêm nay anh ý mới đưa lên :)
Hôm trước off anh ý chuyên máy ảnh mà. Từ sáng tới giờ anh ý vào nói mỗi 1 câu là ảnh săp có nên chị em chúng mình cứ đi ra rồi lại đi vào để chờ ảnh mà chẳng thấy ảnh nào đâu cả.
Mà anh ý còn tò mò hơn cả chúng mình, đọc từ trang 1 đến trang 16, thấy Khai Tâm nói là bên CHuyện thật mà như bịa đang có hot tea làm trí tò mò lại phải sang đó nghía mấy cái, may hôm nay bên đấy họ tha anh Bừa :))
Chị đoán chắc là đến đêm nay ảnh mới cho lên được =))=))=))

360
0
0

tminh's mum

Vào đọc bài mà không biết post cái gì nữa :) Nhà mình ơi, em có ý kiến bán đĩa offline lần này lấy tiền góp quỹ, được không ah?

360
0
0

tminh's mum

VÂNG tất cả những cảm xúc trong buổi off cứ đan xen nhau ....!mình ko biết nói gi thêm nữa bởi tất cả đã chắt lọc và cô đọng với tình nhân ái...! mà ở đây với những con người bình thường và dản dị đã tạo lên một CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG :x:x:x
Cái cảm giác mà trong cuộc đời tôi có được chỉ có thể tìm thấy và hiện hữu ở CSTT...!
Vâng chúng ta hoàn toan là những người xa lạ ,nghề nghiệp khác nhau,tính cách cũng khác nhau,,,,mỗi người một vẻ từ cuộc sống ảo đến đời thường đều khác nhau ..!Nhưng tất cả chúng ta có cùng đam mê ,sở thích ,và ý nguyện CHIA SẺ...! MỤC ĐÍCH TUY NHỎ NHƯNG GIÁ TRỊ CỦA NÓ LẠI KO NHỎ TÍ NÀO..!
tất cả đều có chung một NIỀM TIN .....một KHAO KHÁTtới tột cùng rằng mọi người trên đời này đều được: ấm no, hạnh phúc ,không bệnh tậtNhưng tạo hóa sẽ ko thể đẹp như nhưng gi chúng ta mơ ước....!Những số phận bất hạnh .những nỗi đau không lành vẫn hiện hữu thường trực trong tâm trí của mỗi chung ta......!những nỗi đau đó lại là sợi dây,là keo gắn kết chúng ta...!
Hay bên nhau đoàn kết cùng chung sức mạnh xây dựng ngôi nhà CSTT vững mạnh và tràn đầy trái ngọt tình thương cho hôm nay và cho muôn đời sau...!
TÔI yêu mọi người .....!yêu những tấm lòng nhân.....!tôi muốn hét lên vì sung sướng ,tôi muốn dang tay ôm hết mọi người ..!ôm thật chặt và nín thở để giây phút bên nhau được kéo dài thêm....!đó cũng là cảm giác khi chia tay ngày off ....!lưu luyến ,không muốn bước chân lên xe rời xa đất cảng...!và luyến tiếc khi tôi phải xuống xe khi kết thúc hành trình....!
Hẹn gặp lại HẢI PHÒNG hẹn gặp lại mọi người....!tôi yêu các bạn...!:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
((em ko biết viết văn nên xin mọi người thông cảm ....nhưng đó là cảm xúc thực của .MINH!))
Sorry Mr. Letuanninh, đọc bài này em lại cứ nhớ đến Táo Giao Thông trong cuộc thi Miss Apple mới chết chứ :D Ba mẹ ơi, con yêu ba mẹ. Ai nớp vui :D:))