Bánh trung thu

506
0
0

Tho & Soc

Ðề: Bánh trung thu

@SCP: bánh làm bằng Agar mình để được mấy ngày ta?? Như Agar mà nhân đậu xanh thì chắc nhanh hỏng lắm ha?

1,122
0
0

SCP

@SCP: bánh làm bằng Agar mình để được mấy ngày ta?? Như Agar mà nhân đậu xanh thì chắc nhanh hỏng lắm ha?
Ôi xời , lo gì hỏng bà , cho tủ lạnh , giời nóng như SG có mà hết ngay , mà ko hết thì lại tổ chức ọp rồi bê đi , cái nik với cái Sù nó giải quyết hộ :D

506
0
0

Tho & Soc

Ôi xời , lo gì hỏng bà , cho tủ lạnh , giời nóng như SG có mà hết ngay , mà ko hết thì lại tổ chức ọp rồi bê đi , cái nik với cái Sù nó giải quyết hộ :D
:DNhà mìn ăn thì lói nàm giề? Ý mình là đem cho pà con họ hàng ở ngoài quê í, hỉu chửa?;)

506
0
0

Tho & Soc

Cà nhà ui, làm bánh TT nghìn lớp của Nhật đê..ê...ê...:D

1,122
0
0

SCP

Các bác SG làm em ngứa ngáy chân tay mấy hôm nay , cho nên dù chả gây quỹ được cho ai , em cũng tự khởi động 1 mẻ bánh Trung thu vậy .

Bánh dẻo cà phê nhân oreo ạ :

Thỏ ngọc trông trăng :D :

Trông trăng xong thì âm mưu hái hoa sen :

và chuẩn bị xơi 1 miếng

117
0
0

truc80

Các bác SG làm em ngứa ngáy chân tay mấy hôm nay , cho nên dù chả gây quỹ được cho ai , em cũng tự khởi động 1 mẻ bánh Trung thu vậy .

và chuẩn bị xơi 1 miếng

wow, bánh đẹp quá Sếp Sing ui

117
0
0

truc80

khuôn tròn này bao nhiêu gram vậy Sếp Sing ui, mê quá, mê quá :)

117
0
0

truc80

hôm nọ Ana có đăng kí dùm em 1 cái khuôn vuông 250 gr, không biết là loại nào vậy chi SCP ơi

1,122
0
0

SCP

hôm nọ Ana có đăng kí dùm em 1 cái khuôn vuông 250 gr, không biết là loại nào vậy chi SCP ơi
Hình như đăng ký khuôn 75g chứ nhỉ , ko có khuôn nào 250g đâu , to nhất là 125g loại lò xo

72
0
0

sharing.receipt

Mình cũng tham gia mời cả nhà moon cake đầu tay

Còn non tay quá, mong cả nhà đừng chê

72
0
0

sharing.receipt

và chuẩn bị xơi 1 miếng

mẫu khuôn của chị SCP đẹp ghê, em thèm quá :p

1,122
0
0

SCP

Mời cả nhà bánh nướng em làm từ tuần trước , hôm nay ngấu lắm rồi ạ :D :

872
0
0

kelly

Bánh ngon quá, cái khuôn nét kinh. Chị đang thắc mắc tại sao chị làm bánh dẻo bằng khuôn lò xo như của em nhưng chẳng bao giờ ra bánh được sắc nét như bánh dẻo nhà em vây. Có bí kíp nào không hả em, sẻ cho chị xin ít:-*